



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS,
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA MBOZI**



**S. L. P. 3,
MBOZI.**

Simu . Na. 025 – 2580272
Nukushi Na. 025 – 2580044
Baruapepe.ded@mbozidc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.A.10/MDC/31/14

21 Novemba, 2023.

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI ANAPENDA KUWATANGAZIA WAOMBAJI WALIOKIDHI VIGEZO VYA KUITWA KAZINI KUPITIA ZOEZI LA USAILI ULIOFANYIKA TAREHE 15-16/11/2023 KATIKA HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI.

WAFUATAO WAMEFAULU USAILI NA KUITWA KAZINI

- SYLVIA O. MDENDEMI
- TULINAGWE M. MUSTAPHA
- DUA ASSA MBEMBELA

AIDHA, WAOMBAJI WOTE WALIOFAULU USAILI MNATAKIWA KUFIKA KATIKA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI KWA HATUA ZAIDZI ZA AJIRA YAKO. MNATAKIWA KURIPOTI KUANZIA TAREHE 21-27/11/2023.

Imetolewa na.

**Abdallah H. Nandonde
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MBOZI.**