

78J3:HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KWA MWEZI JUNI, 2017 SHS.

800,236,856.67

Tumepokea jumla ya Sh. **800,236,856.67**(Milioni Mia Nane Mia Mbili Thelathini na Sita Efu , Mia Nane Hamisni na Sita SENTI Sitini na Saba tu.. Fedha hizi ni kwa ajili ya ,matumizi ya Miradi ya Maendeleo na mapato ya ndani.

	IDARA	KIASI- SHS.
	MIRADI YA MAENDELEO	
	TASAF iii	330,174,000.00
	Mfuko wa Afya wa Pamoja (HBF)	252,771,000.00
	Water Reed	217,291,856.67
	JUMLA MIRADI	800,236,856.67
	JUMLA KUU MAPATO YOTE	800,236,856.67

Simon Noel

**Kny: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA**

78J3:HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KWA MWEZI MEI, 2017 SHS.

323,230,730.00

Tumepokea jumla ya Sh. **323,230,730.00**(Milioni Mia Tatu Ishirini na Tatu , Mia Mbili Thelathini Elfu Mia Saba Thelathini SENTI 00 Tu , Fedha hizi ni kwa ajili ya , Matumizi ya Miradi ya Mandeleo, na mapato ya ndani.

	IDARA	KIASI- SHS.
	MIRADI YA MAENDELEO	
	TASAF	317,730,730.00
	MAJI-RWSSP	5,500,000.00
	JUMLA NDOGO GPG	323,230,730.00
	JUMLA KUU MAPATO YOTE	323,230,730.00

Simon Noel

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA

78J3:HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KWA MWEZI APRILI, 2017 SHS.

16,941,000.00

Tumepokea jumla ya Sh. **16,941,000.00**(Milioni Kumi na Sita Mia Tisa Arobaini Moja Elfu Tu , Fedha hizi ni kwa ajili ya , Matumizi ya Miradi ya Mandeleo, na mapato ya ndani.

A: MATUMIZI MENGINEYO

	IDARA	KIASI- SHS.
	Fidia ya vyanzo vilivyofutwa(GPG)	16,941,000.00
	JUMLA NDOGO GPG	16,941,000.00
	JUMLA KUU MAPATO YOTE	16,941,000.00

Simon Noel

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA

MBOZI

78J3:HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KWA MWEZI MARCHI, 2017 SHS.

363,831,000.00

Tumepokea jumla ya Sh. **363,831,000.00** (Milioni Mia Tatu Stini na Tatu ,Mia Thelathini na Moja Elfu tu) , Fedha hizi ni kwa ajili ya , Matumizi ya Miradi ya Mandeleo, na mapato ya ndani.

A: MATUMIZI MENGINEYO

	IDARA	KIASI- SHS.
	Fidia ya vyanzo vilivyofutwa(GPG)	33,882,000.00
	JUMLA NDOGO GPG	33,882,000.00
MIRADI YA MAENDELEO		
	TASAF III	329,949,000.00
	JUMLA FEDHA ZA MIRADI	329,949,000.00
	JUMLA KUU RUZUKU	363,831,000.00
	JUMLA KUU MAPATO YOTE	363,831,000.00

Simon Noel

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA

MBOZI

78J3:HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KWA MWEZI FEBRUARI, 2017
SHS.

161,215,932.21

Tumepokea jumla ya Sh. **161,215,932.21** (Milioni Mia Moja Sitini na Moja ,Mia Mbili Kumi na Tano Eflu Mia Tisa Thelathini na Mbili SENTI Ishirini na Moja Tu , Fedha hizi ni kwa ajili ya , Matumizi ya Miradi ya

A: MATUMIZI MENGINEYO

	IDARA	KIASI- SHS.
MIRADI YA MAENDELEO		
	Mfuko wa Bara bara	156,215,932.21
	UNICEF	5,000,000.00
	JUMLA FEDHA ZA MIRADI	161,215,932.21
	JUMLA KUU MAPATO YOTE	161,215,932.21

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MBOZI

78J3:HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KWA MWEZI JANUARI, 2017 SHS

801,153,000.00

Tumepokea jumla ya Sh. **801,153,000.00** (Milioni Mia Nane , Mia Moja Hamsini na Elfu Tu , Fedha hizi ni kwa ajili ya , Matumizi ya Miradi ya Mandeleo, na mapato ya ndani.

A: MATUMIZI MENGINEYO

	IDARA	KIASI- SHS.
	MIRADI YA MAENDELEO	
1	TASAF III	361,368,000.00
2	MFUKO WA JIMBO LA MBOZI	44,242,000.00
3	MFUKO WA JIMBO LA VWAWA	43,755,000.00
4	MFUKO WA MAENDELEO (LGCDG)	341,788,000.00
5	Mradi wa Maji-RWSSP)	10,000,000.00
6	Mfuko wa Pamoja wa Afya	252,771,000.00
	JUMLA FEDHA ZA MIRADI	801,153,000.00

	JUMLA KUU MAPATO YOTE	801,153,000.00
--	------------------------------	----------------

Simon Noel

**Kny: MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
MBOZI**

78J3:HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

Tumepokea jumla ya Sh. **956,119,612.32** (Milioni Mia Tisa Hamsini na Sita Mia Moja Kumi na Tisa Elfu Elfu Mia Sita Kumi na Mbili SENTI Thelathini na mbili Tu , Fedha hizi ni kwa ajili ya , Matumizi ya Miradi ya

A: MATUMIZI MENGINEYO

	IDARA	KIASI- SHS.
	UTAWALA	
	Fidia ya Mapato	13,941,000.00
	Afya	
	Matumizi mengineyo	9,369,000.00
1	ELIMU MSINGI	
2	Motisha kwa walimu	78,574,898.81
	ELIMU SEKONDARI	
5	Gharama za mitihani Kidato cha II	
	JUMLA - MATUMIZI MENGINEYO	101,884,898.81
	MIRADI YA MAENDELEO	
6	LGCDG	342,739,000.00
7	Mfuko wa Bara bara	119,548,464.81
8	Mradi wa Maji (RWSP)	391,947,248.70
	JUMLA FEDHA ZA MIRADI	854,234,713.51
	JUMLA KUU MAPATO YOTE	956,119,612.32

Simon Noel

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA

MBOZI

78J3:HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KWA MWEZI NOVEMBA, 2016 SHS.

820,319,837.10

Tumepokea jumla ya Sh. **820,312,837.10** (Milioni Nane Ishirini na Moja Mia Tatu Kumi na Tisa Elfu Mia Nane Thelathini na Saba SENTI Kumi Tu , Fedha hizi ni kwa ajili ya , Matumizi ya Miradi ya Mandeleo, Uendeshaji Shule za Misingi na Sekondari, Posho za Madaraka kwa Waratibu Elimu Kata,Walimu wa Wakuu na Wakuu wa Shule,Mitihani ya Kidato cha II na mapato ya ndani.

A: MATUMIZI MENGINEYO

	IDARA	KIASI- SHS.
1	ELIMU MSINGI	
2	Posho ya madaraka	59,009,000.00
3	Posho ya madaraka-Waratibu Elimu Kata	14,500,000.00
4	Capitation	76,297,060.00
	ELIMU SEKONDARI	
5	Gharama za mitihani Kidato cha II	89,598,211.00
	JUMLA - MATUMIZI MENGINEYO	239,404,271.00
	MIRADI YA MAENDELEO	
6	TASAF III	361,368,000.00
7	Mfuko wa Bara bara	129,455,566.10
8	UNICEF	90,092,000.00

9	Mfuko wa Pamoja wa Afya	252,771,000.00
10	Water Reed	230,606,470.43
	JUMLA FEDHA ZA MIRADI	580,915,566.10
	JUMLA KUU MAPATO YOTE	820,319,837.10

Simon Noel

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA

MBOZI

78J3:HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KWA MWEZI SEPTEMBER, 2016 SHS.

968,063,842.84

Tumepokea jumla ya Sh. **968,963,842.84** (Milioni Mia Tisa Sitini na Nane, Sitini na Tatu Elfu Mia Nane Arobaini Arobaini Mbili SENTI Thelathini na Nne Tu , Fedha hizi ni kwa ajili ya , Matumizi ya Miradi ya Mandeleo, Uendeshaji Shule za Misingi na Sekondari, Posho za Madaraka kwa Waratibu Elimu Kata,Walimu wa Wakuu na Wakuu wa Shule,Mitihani ya Darasa la VII na mapato ya ndani.

A: MATUMIZI MENGINEYO

	IDARA	KIASI- SHS.
1	ELIMU MSINGI	
2	Posho ya madaraka	96,000,000.00
	Fedha za mitihani ya darasa la VII.2016	233,606,800.00
	ELIMU SEKONDARI	
3	Capitation	84,881,000.00
4	Fidia ya Ada	88,262,940.00
5	Posho ya madaraka	30,000,000.00
	JUMLA - MATUMIZI MENGINEYO	532,750,740.00
	MIRADI YA MAENDELEO	

6	TASAF III	361,084,500.00
7	Mfuko wa Bara bara	74,228,602.84
8	UNICEF	
	JUMLA FEDHA ZA MIRADI	435,313,102.84
	JUMLA KUU MAPATO YOTE	968,063,842.84

Simon Noel

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA

MBOZI

78J3:HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KWA MWEZI AGOST, 2016 SHS.

348,073,257.36

Tumepokea jumla ya Sh. **348,073,257.36** (Milioni Mia Tatu Arobaini na Nane Sabini na Tatu Elfu Saba Mia Mbili Hamsini na Saba SENTI Thelathini na Sita tu. Fedha hizi ni kwa ajili ya , Matumizi Uchaguzi Mkuu 2015 na mapato ya ndani.

A: MATUMIZI MENGINEYO

	IDARA	KIASI- SHS.
1	ELIMU MSINGI(matumizi ya kawaida)	5,845,000.00
2	MADAI YA LIKIZO	13,381,000.00
4	UHAMISHO	11,863,000.00
5	ELIMU SEKONDARI (Matumizi ya kawaida)	3,562,000.00
6	MADAI YA LIKIZO	8,564,000.00
7	UHAMISHO	1,044,000.00
8	AFYA(Matumizi ya kawaida)	10,369,000.00
9	UJENZI(Matumizi ya kawaida)	2,234,000.00
10	MAJI (Matumizi ya kawaida)	3,178,000.00

11	KILIMO/MIFUGO(Matumizi ya kawaida)	3,747,000.00
	JUMLA - MATUMIZI MENGINEYO	63,787,000.00
12	ELIMU MSINGI(Elimu bila Malipo)Jan-Mei,2016	118,145,257.36
13	ELIMU SEKONDARI (Elimu Bila Malipo)(Jan-Mei,2016	166,141,000.00
	JUMLA - MATUMIZI MENGINEYO	284,286,257.36
	JUMLA KUU MAPATO YOTE	348,073,257.36

Simon Noel

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA

MBOZI

78J3:HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

TANGAZO LA MAPOKEZI YA FEDHA

YAH: TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA KWA MWEZI JULAI, 2016 SHS.

365,548,500.00

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI IMEPOKEA FEDHA KWA MCHANGANUO UFUATAO:

Tumepokea jumla ya Sh. **365,548,500.00** Milioni Mia Tatu Sitini na Tano Mia Tano Arobaini Elfu Mia Tano tu Fedha hizi ni kwa ajili ya , Matumizi mengineyo na TASAF III tu.

	IDARA	KIASI- SHS.
--	--------------	--------------------

A:MIRADI	MIRADI YA MAENDELEO	
	TASAF III	365,548,500.00
		365,548,500.00
	JUMLA KUU MAPATO YOTE	365,548,500.00

Simon NOEL

Kny: MKURUGENZI MTENDAJI

HALMASHAURI YA WILAYA

MBOZI

