

# HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOZI

(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Simu. Na. 025 – 2580272  
Nukushi Na 025 – 2580044/71  
Barua pepe: ded@mbozidc.go.tz



S.L.P. 3,  
MBOZI.

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.A.10/MDC/31“C”/76

04/05/2021.

## TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbozi anawatangazia wasailiwa wote waliofanya usaili kwa nafasi ya Mtendaji wa Kijiji Daraja la III tarehe 22/04/2021 kuwa wafuatao wamefaulu usaili na kuitwa kazini:-

1. Alli Shabani Irembe
2. Nuhu Thamsan Mwashilindi
3. Naomi Donald Mwalwiba
4. Agatha Oygen Mlowe
5. Frida R. Mbeho
6. Yassin Khalipha
7. Amina Kiduka

### Maelezo ya jumla kwa wahusika:-

1. Wahusika wote wanatakiwa kufika na vyeti vya ujuzi na kuzaliwa.
2. Muda wa kuripoti ni kuanzia tarehe 04/05/2021 na mwisho wa kuripoti ni tarehe 10/05/2021.
3. Wahusika mnasisitizwa kuzingatia muda wa mwisho wa kuripoti kazini na watakaripoti baada ya muda huo hawatapokelewa.

Hanji Y. Godigodi

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)**

**MBOZI.**

